Hasken kai
Bayanin aikin Gear: Yanayin al'ada: giya uku (haske mai ƙarfi, matsakaicin haske, ƙaramin haske) (danna maɓallin don canzawa zuwa yanayin al'ada)
Yanayin ci gaba: fashewar walƙiya (10Hz), jinkirin walƙiya (1Hz), SOS (danna sau biyu sauyawa don canzawa zuwa yanayin ci gaba)
Daidaita haske mai matakai uku, ya dace da dogon, matsakaici da gajeren haske, kuma yana iya ajiye wuta
Hasken wutar lantarki 4, kowannensu yana nuna ikon 25%
Ana iya gyara tushe a kan 22-333mm keken hannu
Matsayin kariya: matakin kariya na IP63, ya dace da lokutan amfani daban -daban
Shell material: PC+ABS robobi
Launin harsashi: baki
Girman samfur: 105x48x29mm
Nauyin samfur mai nauyi: 125g
Ƙarfin baturi: Ginannen 2400 MA (18650*2)/Gina 5000 mA (18650*2)
Tashar caji: Micro USB caji (cajin 5V)
Lokacin caji: 3.5h
Samfurin ƙyallen fitila: LED T6*2
Siffofin samfur: daidaita haske mai sauri uku, ya dace da dogon, matsakaici da gajeren haske, kuma yana iya ajiye wuta
Hasken wutar lantarki 4, kowannensu yana nuna ikon 25%
Ana iya gyara tushe a kan 22-333mm keken hannu
Tashar cajin samfur tare da fitarwa na USB na iya ba da wuta ga wayoyin hannu, LEDs, samfuran dijital, da sauransu.
RUWAN RUWA
Mai yawa, fiye da hasken babur, ana iya amfani da shi azaman fitilar gaggawa don kekuna, yawo, zango, ko duk wani aiki na waje.
Zane na Unibody yana sa wannan babur ɗin ya zama ƙarami kuma ƙaramin nauyi.
DESINCT DESIGN-An saita hasken kebul mai caji mai caji na USB tare da ginanniyar fitilar 2x mai ƙarfi a cikin batirin 18500 mai ƙarfi. Babu buƙatar wayoyi ko kayan haɗin baturi na waje. Fir, mai ƙarfi da dacewa. Rayuwar tsawon awanni 4 akan babban yanayin aiki mai haske.
5 HALAYEN HASKEN HASKE-Fitilar babur yana nuna sauyawa ta taɓawa ɗaya: Yanayin fitilar 4 (Babban, Matsakaici, Ƙasa, Strobe); Hanyoyin Taillight 3 (Babban, Saurin walƙiya, Slow flash). Daidaita gwargwadon abubuwan da kuke so.
SUPER BRIGHT-Hasken gaban keke yana amfani da farin XML-T6 farin LEDs, tare da max fitarwa har zuwa 2400 lumens haske hanyar ku har zuwa yadi 300. Tabbatar cewa ku kasance a bayyane akan hanya kuma ku zagaya lafiya.
1. Waɗanne ayyuka Nanrobot zai iya bayarwa? Menene MOQ?
Muna ba da sabis na ODM da OEM, amma muna da mafi ƙarancin buƙatun yawa don waɗannan ayyukan biyu. Kuma ga ƙasashen Turai, za mu iya ba da sabis na jigilar kayayyaki. MOQ don sabis na jigilar jigilar kaya an saita saiti 1.
2.Idan abokin ciniki ya ba da odar, yaushe zai ɗauki jigilar kaya?
Nau'ikan umarni daban -daban suna da lokutan isarwa daban -daban. Idan tsari ne na samfuri, za a aika shi cikin kwanaki 7; idan umarni ne mai yawa, za a kammala jigilar kaya cikin kwanaki 30. Idan akwai yanayi na musamman, yana iya shafar lokacin isarwa.
3.Yaya sau nawa ake ɗauka don haɓaka sabon samfuri? Yadda ake samun sabon bayanin samfur?
Mun himmatu ga bincike da haɓaka nau'ikan keɓaɓɓun keken lantarki na shekaru da yawa. Kusan kashi ɗaya cikin huɗu ne za a ƙaddamar da sabon babur na lantarki, kuma za a ƙaddamar da samfuran 3-4 a shekara. Kuna iya ci gaba da bin gidan yanar gizon mu, ko barin bayanin lamba, lokacin da aka ƙaddamar da sabbin samfura, za mu sabunta muku jerin samfuran.
4.Wa zai magance garanti da sabis na abokin ciniki idan akwai matsala?
Ana iya duba sharuddan garanti akan Garanti & Warehouse.
Za mu iya taimakawa wajen magance tallace-tallace da garantin da ya dace da yanayin, amma sabis na abokin ciniki yana buƙatar ku tuntuɓe.