Kwalkwali

Takaitaccen Bayani:


Bayanin samfur

Tambayoyi

An shigo da harsashin ABS+EPS
Tsarin D biyu na ƙulli, amintacce kuma abin dogaro
Nauyin kaya: 1180g
Girman: M: 56-58cm, L59-60CM XL: 61-62CM

An shigo da harsashin ABS+EPS
Tsarin D biyu na ƙulli, amintacce kuma abin dogaro
Nauyin kaya: 1180g
Girman: M: 56-58cm, L59-60CM XL: 61-62CM
Maɓallan Ruwa, Garkuwar Rana da Tsaron Chin, Mai Sauƙi don Sauyawa.
Tsarin iskar iska tare da Maɗaukaki da yawa, Numfashi da Ci gaba da Cool.
Buckle Sakin Sauri Yana Ba Masu Haya Hazawa da Sauki Hular Hular Hanya a Kashe.
3/4 Hular Hular Babbar Fuskar Fuska ta dace da Maza da Mata. Mafi dacewa ga ATV, MTB, Dirt Bike, Bike Street, Cruiser, Scooter, Moped da sauran Wasannin waje.
Babur na ILM 3/4 Buɗaɗɗen Hular Hular DOT An Amince
Wannan kwalkwalin rabin fuska na ILM ya zo tare da faɗuwar rana, garkuwar rana mai daidaitawa da abin rufe fuska mai cirewa. Duk kayan haɗin da za a iya cirewa suna tabbatar da rabin kwalkwalin babur ɗin ya cika duk buƙatun ku. Kuma waɗannan kayan kariya suna da sauƙin cirewa da maye gurbinsu.
- Garkuwar Rana ta Daidaitacce
Juya sukurori don canza matsayin garkuwa gwargwadon bukatunku. Yana taimakawa rage gajiya a idanunku yayin hawa da rana.
- Sauke Mai Zin Zinariya
Mai jujjuyawar hasken rana mai haske yana kare idanunku daga hasken rana mai ƙarfi. Kar a manta cire fim ɗin a kan visor kafin amfani.
- Mai gadin Chin mai iya cirewa
Fuskar fuska ta gaba tare da tsarin samun iska yana taimakawa rage iska da sauran abubuwan, wanda ke ba ku damar yin numfashi da yardar rai yayin hawa hanya. Ikon taɓawa ɗaya don buɗewa ko rufe hanyoyin iska.
Sakin Saki da Sauri da Sauri
Kulle sakin sauri yana ba masu motoci damar yin sauri da kashe hular kwano.
Madaurin yana sauƙaƙa muku don daidaita ƙwanƙolin kwalkwali.
Masu cirewa da Whable Liners
Tare da ƙulle -ƙulle a kan masu layi, zaka iya cire layin don sauƙaƙewa.

Sami wani biyu na Lines don sa kwalkwali ya fi dacewa.
One Touch Control Air Vents
Hanyoyin iska a kan kwalkwali suna sakin zafin zafin yayin da suke hawa cikin yanayi mai ɗumi.

Yana da sauƙi a buɗe ko rufe ramin da yatsun hannu ɗaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Waɗanne ayyuka Nanrobot zai iya bayarwa? Menene MOQ?
    Muna ba da sabis na ODM da OEM, amma muna da mafi ƙarancin buƙatun yawa don waɗannan ayyukan biyu. Kuma ga ƙasashen Turai, za mu iya ba da sabis na jigilar kayayyaki. MOQ don sabis na jigilar jigilar kaya an saita saiti 1.

    2.Idan abokin ciniki ya ba da odar, yaushe zai ɗauki jigilar kaya?
    Nau'ikan umarni daban -daban suna da lokutan isarwa daban -daban. Idan tsari ne na samfuri, za a aika shi cikin kwanaki 7; idan umarni ne mai yawa, za a kammala jigilar kaya cikin kwanaki 30. Idan akwai yanayi na musamman, yana iya shafar lokacin isarwa.

    3.Yaya sau nawa ake ɗauka don haɓaka sabon samfuri? Yadda ake samun sabon bayanin samfur?
    Mun himmatu ga bincike da haɓaka nau'ikan keɓaɓɓun keken lantarki na shekaru da yawa. Kusan kashi ɗaya cikin huɗu ne za a ƙaddamar da sabon babur na lantarki, kuma za a ƙaddamar da samfuran 3-4 a shekara. Kuna iya ci gaba da bin gidan yanar gizon mu, ko barin bayanin lamba, lokacin da aka ƙaddamar da sabbin samfura, za mu sabunta muku jerin samfuran.

    4.Wa zai magance garanti da sabis na abokin ciniki idan akwai matsala?
    Ana iya duba sharuddan garanti akan Garanti & Warehouse.
    Za mu iya taimakawa wajen magance tallace-tallace da garantin da ya dace da yanayin, amma sabis na abokin ciniki yana buƙatar ku tuntuɓe.

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana