NANROBOT ya shirya abubuwan da suka faru don ƙarfafa haɗin kai

Mun yi imanin cewa haɗin gwiwar ƙungiyar na iya inganta ingantaccen kasuwanci. Haɗin kai na ƙungiya yana nufin gungun mutane waɗanda ke jin haɗin kansu kuma ana tura su don cimma manufa ɗaya. Babban ɓangaren haɗin kan ƙungiya shine kasancewa cikin haɗin kai a duk aikin kuma jin cewa hakika kun ba da gudummawa ga nasarar ƙungiyar. A cikin kamfaninmu, muna aiki a matsayin ƙungiya don cimma burinmu. A cikin 'yan shekarun nan, mun ɗauki matakai kaɗan don sa ma'aikatanmu su kasance masu ɗorewa da barin su su yi wahayi don amfani da ilimin su mafi kyau.
Ta wannan hanyar, mun shirya aikin haɗin gwiwa daga ranar 2 zuwa 4 ga Yuni a Nanan don ƙarfafa haɗin kanmu. A cikin waɗannan kwanaki 3 mun yi kaɗan ayyukan jin daɗi. An raba mu zuwa ƙungiyar 3. A ranar farko, mun yi shirin hawa dutsen. Yana da kyau zuwa can amma a hanya sai kwatsam aka yi ruwan sama sosai, amma ba mu tsaya a cikin ruwan sama ba har muka kai ga burinmu, mun ci gaba da gamawa. Ya ɗan ɗan ƙalubalanci hawa can amma kowa ya yarda kuma yana da daɗi. Da dare, mun dafa wa ƙungiyarmu abinci da kanmu.
Washegari, muka buga ƙwallon baseball. Da safe muna yin aiki daban -daban a kowace ƙungiya kuma da rana mun shirya gasa tsakanin ƙungiyoyi uku kuma muna fafatawa da juna. Wannan babbar gasa ce kuma mafi kyawun ji ga kowa. A rana ta ƙarshe, muna tseren kwale -kwale na dragon, kuma tare da wannan aikin mai ban sha'awa mun gama abubuwanmu. Ya haifar da dariya da nishaɗi ga mu duka.
A sakamakon haka, mun sami babban tasiri kan al'adun kamfanoni da gamsar da ma'aikata. Mun gwada bari su yarda cewa ba baƙi bane don junan su suyi aiki a wani wuri. Fahimtar juna zai kawo ta'aziyya ga mutanen da ke aiki tare. Muna tsammanin, an yi nasara da gaske tare da abubuwan da suka faru na ginin ƙungiyar.


Lokacin aikawa: Jul-28-2021